+255 763 093 284
info@mctnp.or.tz
EN
|
SW
Kanisa la Moravian Tanzania
Jimbo la Kaskazini
Mwanzo
Kuhusu Sisi
Kuhusu Sisi
Uongozi
Idara
Wilaya na Shirika
Wilaya na Shirika
Watumishi
Habari na Matangazo
Habari na Matangazo
Machapisho
Matukio
Mahubiri
Picha na Video
Miradi
Sadaka na Michango
Wasiliana Nasi
Mwanzo
Kuhusu Sisi
Uongozi
Idara
Wilaya na Shirika
Watumishi
Miradi
Habari na Matangazo
Machapisho
Matukio
Mahubiri
Picha na Video
Sadaka na Michango
Wasiliana Nasi
Matukio
Matukio Yajayo
Matukio · National
Ujenzi wa Nyumba ya Mchungaji Dodoma Waanza
07 Des 2026, 00:00
Matukio Yaliyopita
Ununuzi wa Kiwanja cha Kanisa Mtumba
07 Okt 2026
Tamasha la Kwaya
20 Sep 2026
Kongamano la Vijana 2026
20 Ago 2026
Mkutano Mkuu wa Mwaka wa Jimbo
24 Jul 2026
Ibada ya Ijumaa Kuu
20 Apr 2026